♥ 9D ♥ 2007-2011=> SU[er Pra0 ,StYLe...VIP...HOTTEST..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
♥ 9D ♥ 2007-2011=> SU[er Pra0 ,StYLe...VIP...HOTTEST..

So we don't stop (9), we can't stop (D), until we are no.1(9D)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» >>Hướng dẫn và Rules cho các mem 9D khi vào rum<<
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby Admin Thu Mar 03, 2011 7:39 am

» Album 2PM 10/2010 : Still 2PM Enjoy it~~ hay lớm
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby Admin Thu Mar 03, 2011 6:58 am

» Toàn cảnh sinh nhật phương ank :)) =))
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby Admin Wed Mar 02, 2011 12:42 pm

» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby Admin Sat Jul 10, 2010 12:33 pm

» the' nao la da mau`! hay~ nhjn laj chjnh' mjnh` hoj~ nhung nguoj` fan bjet chung to^c (-_-)
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby c0n9tu_n9h3o Mon Jul 05, 2010 4:10 am

» Du lịch cùng V-Reserve 2010
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby coleemyeuanh Thu Jun 24, 2010 10:02 am

» Help me!!!
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby coleemyeuanh Thu Jun 03, 2010 8:11 am

» BInh` chọn lại nhá
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby comeback Tue Jun 01, 2010 2:15 pm

» de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby comeback Tue Jun 01, 2010 2:11 pm

» Luc' kon` be'!!!!!!!!!
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby comeback Tue Jun 01, 2010 2:01 pm

» Gu*j? n~ ng` ban. of me
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby lonely_star Thu May 27, 2010 3:05 am

» Bao chửng của chúng ta kết hôn
de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeby lonely_star Thu May 27, 2010 3:03 am

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!

Go down 
Admin
kutegirl_lc00
tuyet
kUn_kUn_9x
Haj^Thao^La^Em
lonely_star
10 posters
Tác giảThông điệp
lonely_star
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha''!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat May 16, 2009 7:38 am

Chao` tât' cả mọi người ( đặc biệt là lớp 7Đ) chúng mình. Đây là bài viết đầu tiên của mình nên mình se~ hy sinh để giới thiêu qua về lớp 7Đ nhá. Đầu tiên khi mới bước vào Trường THCS Lê Quý Đôn co' biết bao nhiêu điều bỡ ngỡ, mà mình laij là người ở huyện chuyển vào nên áp lực lại càng lớn hơn. Hồi đấy lớp 6D chúng mình còn bao nhiêu bỡ ngỡ, còn đang mải lo tâp trung vào học hành nên rất ít khi có thời gian trò chuyện với nhau( trừ những người bạn đã quen biết nhau từ trước Very Happy ). Kết thúc xong năm học lớp 6, chúng mình lại chuẩn bị khởi đầu năm lớp 7 đầy gian nan. Thế là chúng mình lại thêm 1 tuổi mới và ý nghĩ của chúng mình cũng hơn con nít 1 tí. Và niềm vui lớn nhất của mình đó là tình đoàn kết . Mình vẫn nhớ có những lúc có bạn hok học bạn, mấy đứa ngồi dưới hết ra hiệu lại nói to để nhắc bài mặc cho cô có nhắc, có mắng . Còn cả nhứng lúc chúng mình quên hok làm đề cương, quên hok làm bài tập, có đứng lên thì chúng mình cùng đứng. Còn cả những lúc quên hok mang tiền học, rùi quên hok ủng hộ sãch, vở, quần áo thì ngưòi hok có xin người có khiến cô bực minh` Mad vì phong trào chữ thập đỏ của chúng mình đứng thứ bét ( nhưng mà cô ơi chúng e đoàn kết mà ). Mình vẫn nhớ có những giờ sinh hoạt dở khóc dở cười. Có hôm mình đi giao ban về thấy đứa nào đứa nấy mặt cúi gắm hết xuống . Có hôm thì cười phá lên đến nỗi cô gào khàn cả cổ vẫn hok chịu giữ trật tự. Được cái lớp mình gây ra bao nhiêu tội nhưng lại rất thương cô. Hôm nào cô chửi thì im de, mặt mũi thì lo sợ Crying or Very sad hối hận. Còn hôm nào đạt được thành tích gì thì chúng mình lại hỏi cô" Cô ơi cô có vui hok ah". Mình thích nhất là nhứng lúc chuyển chỗ. Lớp mình lại đựoc nhiều đôi kị nhau nên việc ngồi cạnh nhau rất khó khăn. Những lúc mà cô chuyển chỗ những bạn có tình củm ngồi cạnh nhau thì y như rằng lớp mình lại có 1 trận cười miễn phí, còn những đối tượng bị cười thì Embarassed . Lớp mình là thế đấy!!!! PHải nói thật là có nhứng lúc mình rất ghét lớp mình, nhưng có những lúc mình rất tự hào về lớp mình. Tại lớp 7D mình thật sự tìm được những người bạn, tìm được niềm vui mà trước đây mình tưởng rằng mình sẽ cô độc và mình cũng cảm ơn co Hà- người mà sau mẹ mình, là người phụ nữ mình kính trọng và yêu quý nhất sunny
Mình chỉ nói đến đây thui. Các bạn lớp mình nhớ vào đọc nhá và viết nhiều bài vào nhá .
Ah` quên sắp thi học kì rui` chúng mình cùng cố gắng ôn luyện và giúp đỡ nhau để lớp 7D chúng mình cùng tiến bộ nhá!!!! lol!
Haj^Thao^La^Em
Admin
Admin
Haj^Thao^La^Em

de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat May 23, 2009 4:46 am

me maj`. vjet"^ daj` the eo aj no doc dc.
lonely_star
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat May 23, 2009 6:34 am

Haj^Thao^La^Em đã viết:
me maj`. vjet"^ daj` the eo aj no doc dc.

ko đọc thì cut', vào cái diễn đàn này l;àm đéch gì. CHị có quyền đéo gì mà vào diễn đàn này. CÚt, ko bit' nhục là gì
Haj^Thao^La^Em
Admin
Admin
Haj^Thao^La^Em

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat May 23, 2009 6:41 am

Bo^' maj eo bjet^" nhuc a' co ma maj y', bj chuj k dam' tra? loj` baj vjet^" mo` quay sang baj naj. eo doc thj` ke^. me tao. tao cu vao day^' con cho a. maj tuc' k. toa co quyen` j` k a'. bo maj` co day^'. tao la chj bon maj day^'>"<
kUn_kUn_9x
Thiên thần sức mạnh
Thiên thần sức mạnh
kUn_kUn_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat May 23, 2009 2:27 pm

đm, kãi nhau ức chế thế, làm sao, Hải thảo kia mày hâm ak mà nói thế, nói nhẹ nhàng chút coi, mà kái em lonely_star kia cũg vừa pải thôi, nói nhẹ nhàng thoai sao pải kinh thế nhờ "cút", em cứ thử nói nhẹ nhàng xem nào, đằng nào thỳ em cũg kém bọn chị 1 t?, ăn nói cho đúng mực chút coi, bộ thjk khiêu chiến hả em
Haj^Thao^La^Em
Admin
Admin
Haj^Thao^La^Em

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:39 am

o` Very Happy tao noj nhe nhang oy`
kUn_kUn_9x
Thiên thần sức mạnh
Thiên thần sức mạnh
kUn_kUn_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon May 25, 2009 8:28 am

nhẹ nhàng rỳ mày, như tao này
tuyet
Sailor S
Sailor S

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:49 am

Admin đâu ra tay nay không đánh lộn nhau hết bây giờ affraid
http://mp3.zing.vn
kutegirl_lc00
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 5:14 am

Hy` chj. Tho^ng kum?.B0n. em k0n` pe' chu*a bjk tro*i` ca0 da^t' day` la` `j.thuj thj` chuye^n j wa thj` ch0 no' wa me. lun dj.Chuj?la`m deo' j`nu*a~.Admin cu*' de^?ch0 chung' no' oanh' nhau.Trau bo danh' nhau ruo^i` muo^i~ chjt' lo j` lovely j` `j` nhJ?
tuyet
Sailor S
Sailor S

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 7:20 am

mẹ mài
can thì k can lại còn đổ thêm dầu vàg lửa Mad Neutral
kutegirl_lc00
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 8:28 am

maj` can lam` `j.Trau b0 oanh' nhau ruoi` muo^i~chjr'.Mjnh la` ng` l0 deck j`.Keeke
tuyet
Sailor S
Sailor S

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 1:25 pm

mac xac bon no'
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:31 pm

các chị í lớn tuỏi hơn cậu dấy tuyết ah.....đừng goọilà bọn nóa
https://9dprohjhj.forumvi.com
kutegirl_lc00
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:31 am

Sax.L0n' t?g0j./ n0' cung~n0; sa0 da^u.Ta0 cung~g0j. QTuan' la n0'.Deck' so*.
tuyet
Sailor S
Sailor S

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:35 am

đúng lol!
kutegirl_lc00
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 7:39 am

hy`.Lo*p' ho*n 2-> 3 t?goi la` n0' la` 0kje muk
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 1:23 pm

ne` day la 4rum chu co fai cai cho dau ma goi lung tung beng len the
fai goi theo vai ve chu nhi?
yeu cau e goi chi, chi cung fai goi e
the la hoa` dung hok
hj
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 3:31 am

met. bon nay` wa' thuj adm dep caj toppjc nay de do~ chuj nhau
theblues
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu
theblues

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 2:15 pm

Yên đang hay. Mày không biết là nhờ có cái topic này mà không khí náo nhiệt ở Dong Xuan Market 20 năm về trước đang được tái hiện à?
http://chelseafc.com.vn
theblues
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu
theblues

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 2:20 pm

Mà cũng không hiểu bọn này luôn. Toàn bài từ May với June với July 2009 mà đến Jan 2010 lại mở lại thì cũng chịu, không biết đỡ bằng giáp sắt hay giáp titan luôn silent
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Feb 01, 2010 12:35 pm

cu doc dc cai j thi fan? hoi` cai day can j wan tam ngay thang lam j cho met oc'
ma da sap sang nam moi rui`
tien the chuc tat ca moi nguoi sang nam moi them tuoi moi
cang ngay cang tich luy dc nhiu ngon ngu de chui nhau cho ma^u' chien' nhe'
tui lam trong tai`
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 12:13 pm

chuc' anh ne`
theblues
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu
theblues

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Feb 11, 2010 4:01 pm

Vâng! Em cũng xin chúc trọng tài mau ăn chóng lớn để có sức khỏe... Thỉnh thoảng bọn em chửi nhau chán cáu tiết quay qua xử trọng tài còn có sức mà chịu đựng chứ lol!
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 3:25 am

trong taj nao zay
kutegirl_lc00
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 2:10 pm

hehe.Pa o*i ka^n?tha^n. trong. taj` de^~ bj. a*n tru*ng' tho^j' lam' da^Y'
coleemyeuanh
Thiên thần sức mạnh
Thiên thần sức mạnh
coleemyeuanh

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:30 pm

kutegirl_lc00 đã viết:
hehe.Pa o*i ka^n?tha^n. trong. taj` de^~ bj. a*n tru*ng' tho^j' lam' da^Y'
mày ơi, ko chỉ có trứng thối đâu mà có thể có cả bắp cải thối đấy, kekekekeke
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 9:31 am

her sao no~ de? e y' an trung thuj'
toj nghjep y' ra
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 3:20 am

to ma bj an trung thui' vs bap cai thui' thi da co ng an ho rui
hok fai lo dau
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 7:17 am

aj zay e???????????????
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 2:16 pm

cai day thi e chua bjt dc
ai dam' lay' em lam chong` thi la ng ay thui
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 2:18 pm

chet oy
nham to
neu lay em lam chong thi e bede mat
fai la lay e lam vo
ng ay la chong e moi dung
hjx nham nham sr moi ng nhe Embarassed
c0n9tu_n9h3o
thủy thủ dải ngân hà
thủy thủ dải ngân hà
c0n9tu_n9h3o

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun May 30, 2010 10:37 am

a dam' do~ ho ne`
the' co dc lam C e ko
comeback
Thiên thần tình yêu
Thiên thần tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 2:11 pm

ok thui
nhung lam chong e hok fai? don jan? dau
hok dc lang nhang dau day'
rieng cai day thi a da~ hok du? chi? tieu rui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!   de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!! Icon_minitime

de? o kia hok ai doc nen post sang day de? moi ng` cung` doc nha'!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cung` xem van^. menh^. tinh `yeu^ nha'
» Du lịch cùng V-Reserve 2010
» Chúng ta cung nhớ lại kỉ niệm High school 1 2 3 nhé
» Hay~ cung` nhau nghe nhac. giao huong? nao`
» 10 điều mà ngay cả bản thân minh` cũng đã từng lãng phi!